JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS R
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITRA, 4552 /]

HALMASHAURI YA WILAYA YA KWIMBA ?

Unapojibu tafadhali taja:
22t Oktoba, 2021

Kumb. Na.

MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KILICHOKETI TAREHE 22/10/2021

MUHTASARI NA. 01

WAJUMBE WALIOHUDHURIA
1. BW.EMMANUEL KATEMI ....ccovvvvnennnee DSEMO.....ccenneeer M/KIT]
2. BW. KULWA JOHN.....cccoinnnnimnnenen Ag. HPMU......... KATIBU
3. BW. PHARES M. MAHUSHI...cccccuvmeznneeee DPLO.....ccovnvees MJUMBE
4. BL.MIAGRETH KAVALO.......commmmmmmmmenreeee DAICO....ccccuee- MJUMBZ
5. BW.DEOGRATIAS MAKUNGU.......oceneeeneee DSEMO...........- MJUMEBE
WAJUMBE WAKARIBISHWA
MHANDIS!

1. ENG.JOHN MSONGA...cocmmmmmrrmmrmnnemereeer

WAJUMBE WASIOHUDHURIA
1. JOSHUA S. MGORI.....ccvnrrmennrrrremmmeeeeeees DHRO

AGENDA ZA KIKAO
1. KUFUNGUA KIKAO
2 KUTHIBITISHA AGENDA

3 KUPOKEA TAARIFA YA PMU KUHUSU:
e Mapokezi ya fedha za ujenzi wa madarasa 109 ya shule za sexondar!

4. Kufunga kikao
DONDOO NA 1.KUFUNGUA KIKAO
Mwenyekiti alifungua kikao mnamo saa 04.00 asubuhi kwa kuwakaribisha wa'urmbe
wote waliohudhuria kwenye kikao.

KUTHIBITISHA AGENDA

DONDOO NA 2.KUSOMA NA
kuthibitishwa na wajumbe wa bodiya zabur!

Agenda zote nne zilisomwa na

DONDOO NA 3. KUPOKEA TAARIFA YA PMU KUHUSU MAPOKEZ! YA FZDHA ZA
UJENZ! WA MADARASA 109 YA SHULE ZA SEKONDARI. e

Scanned with CamScanner



S

kiasi cha Tsh.2,180,000,000.00 ili kutekeleza kazi ya ujenzi wa madarasa 109 ya Shule
za sekondari.

Baada ya kupitia na kujadili maombi haya,wajumbe wa bodi ya zabuni yvali'lfubali?na na
mapendekezo ya PMU na kuidhinisha kazi ya ujenzi ianze kwa kutumia njia ya Force
Account”.

DONDOO NA 4. KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti wa bodi ya zabuni alifunga kikao mnamo saa 05.30 asubuhi kwa

kuwashukuru wajumbe wa bodi ya zabuni waliohudhuria na kuwapongeza kwa kwa
kazi wanazozifanya kwa ajili ya kutoa maamuzi na kufikia muafaka.

Umethibitishwa
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